A farkon rabin wannan shekara, muzafi birgima h-katakoAn sami nasarar sayar da kayayyaki da yawa ga ƙasashe da yawa a cikin duniya don biyan bukatun masana'antu daban-daban, samar da ingantattun samfuran samfuri masu tsada don abokan ciniki a duniya.
Mun sami damar samar da hanyoyin warwarewa bisa ga takamaiman bukatun abokan cinikinmu, da aiwatar da zurfin sarrafa samfuran, kamar su purching, da sauransu muna bayar da ka'idodin AmurkaH-katako, H-Orive H-Oright da daidaitattun H-Ostiraliya. Mun himmatu ga ingancin iko da kuma gwaji mai tsauri don samar da kyakkyawan aiki da tallafi ga abokan cinikinmu. Muna da ƙwararrun ƙungiyar kasuwancin ƙasashen waje, ko sabis ne na samfur ko sabis na samfura, ƙungiyar za ta ba da abokan ciniki tare da ingantaccen ƙwarewa.
Sashi daga1
Sunan mai tallafawa: Jeffer
Aikin Aikin: Kanada
Bayanin Samfurin: W18x76 / W18x40 / w12x65 / W12x45
Lokaci: 2024.1.31
Lokacin jigilar kaya: 2024.5.13
Kashi na biyu.02
Sunan mai siye-tallata: Frank
Wurin Aikin: Philippines
Dusar Samfurin: 300x150x6.5x9x6000
Lokaci na oda: 2024.2.21
Lokacin jigilar kaya: 2024.3.10
Kashi ɓangaren.
Sunan mai siye-tallata: Frank
Wurin Aikin: Guatemala
Lokaci na oda: 2024.5.9
Lokacin jigilar kaya: 2024.7
Lokaci: Jun-18-2024