Labarai - Ku fahimta - Bayanan Karfe
shafi

Labarai

Kai ku fahimta - Bayanan Karfe

Bayanan martaba na ƙarfe, kamar yadda sunan ya nuna, ƙarfe ne tare da wani nau'i na geometric, wanda aka yi da karfe ta hanyar birgima, tushe, jefawa da sauran matakai. Domin biyan bukatu daban-daban, an sanya shi cikin sassa daban-daban kamar su I-karfe, H karfe, Angle karfe, da kuma shafa ga masana'antu daban-daban.

photo (1

 

Rukunin:

01 Rarraba ta hanyar samarwa

Ana iya raba shi zuwa bayanan martaba masu zafi, bayanan martaba masu sanyi, bayanan martaba masu sanyi, bayanan martaba masu sanyi, bayanan martaba, bayanan ƙirƙira, bayanan martaba masu zafi, bayanan welded da bayanan martaba na musamman na birgima.

 IMG_0913

02Rarraba bisa ga halayen sashe

 

Ana iya raba bayanin martabar sashe mai sauƙi da bayanin martabar sashe mai rikitarwa.

Sauƙaƙan bayanin martabar sashe mai sauƙi, bayyanar ya fi iri ɗaya, mai sauƙi, kamar zagaye karfe, waya, karfe murabba'i da ƙarfen ginin.

Har ila yau ana kiran bayanan bayanan sashe masu sarƙaƙƙiya masu siffa na musamman, waɗanda ke da alaƙa da rassan maɗaukaki da maɓalli a ɓangaren giciye. Saboda haka, za a iya kara raba shi zuwa flange profiles, Multi-mataki profiles, fadi da bakin ciki profiles, gida musamman aiki profiles, wanda ba daidai ba lankwasa profiles, composite profiles, lokaci-lokaci profile profiles da waya kayan da sauransu.

 HTB1R5SjXcrrK1RjSspaq6AREXXad

 

03Rarraba ta sashen amfani

 

Bayanan martabar layin dogo (dogo, faranti na kifi, ƙafafu, tayoyi)

Bayanan mota

Bayanan martaba na jirgin ruwa (karfe mai siffa L, karfe lebur karfe, karfe mai siffar Z, karfe firam na ruwa)

Bayanin tsari da gini (H-bam, I-bam,tashar karfe, Karfe kusurwa, crane dogo, taga da kayan firam ɗin kofa,karfe takardar tara, da sauransu)

Karfe na ma'adinai (Karfe mai siffar U, trough karfe, mine I karfe, scraper karfe, da dai sauransu)

Bayanan bayanan masana'antu, da sauransu.

 IMG_9775

04Rarraba ta girman sashe

 

Ana iya raba shi zuwa manyan, matsakaita da ƙananan bayanan martaba, waɗanda galibi ana rarraba su ta hanyar dacewa da su don yin birgima a kan manyan, matsakaici da ƙananan masana'anta.

Bambanci tsakanin babba, matsakaita da ƙanana a zahiri ba mai tsauri ba ne.

Saukewa: IMG20220225164640

                                                                                                                                                                                                                                                                                                                       

Muna ba da mafi kyawun farashin samfur don tabbatar da cewa samfuranmu iri ɗaya ne bisa ga mafi kyawun farashi, muna kuma samar wa abokan ciniki kasuwancin sarrafawa mai zurfi. Don yawancin tambayoyi da ambato, muddin kun samar da cikakkun bayanai dalla-dalla da buƙatun yawa, za mu ba ku amsa a cikin kwana ɗaya na aiki.

manyan kayayyakin

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-30-2023

(Wasu daga cikin abubuwan da aka rubuta a wannan gidan yanar gizon ana buga su daga Intanet, ana buga su don isar da ƙarin bayani. Muna mutunta ainihin, haƙƙin mallaka na ainihin marubucin ne, idan ba za ku iya samun fahimtar tushen bege ba, tuntuɓi don sharewa!).