Labaran Gabatarwa - Karamin Samfurin - Karfe Relar
shafi

Labaru

Gabatarwar Samfurin - Karfe Rebbar

Rebar wani nau'in ƙarfe ne wanda aka saba amfani dashi a cikin injiniyan kayan gini da injiniyan gargajiya, galibi ana amfani da su da tallafi na kankare don haɓaka halayensu na ɗaukar nauyi da kuma ƙarfin ɗaukar kaya. Rebar ana amfani dashi don yin katako, ginshiƙai, bango da sauran kayan haɗin gine-gine. A lokaci guda, sake amfani da Rebar sosai a cikin kera na karfafa kankare, wanda ke da iko mai kyau mai kyau da kuma karkoshin kayan gini a cikin ginin zamani ya kasance ana amfani dashi sosai.

Htb1fokjxffsk1rjszgq6yxzpxa6

1. Babban ƙarfi: ƙarfin Reber yana da girma sosai kuma yana iya jure matsanancin matsa lamba da torque.

2. Kyakkyawan aikin seismic: Rebar ba zai iya yiwuwa ga lalata filastik da karaya ba, kuma yana iya haifar da ƙarfi mai zaman hankali a ƙarƙashin matsanancin tashin hankali kamar girgizar ƙasa kamar girgizar ƙasa kamar girgizar ƙasa kamar girgizar ƙasa kamar girgizar ƙasa kamar girgizar ƙasa kamar girgizar ƙasa kamar ƙasa.

3. Mai sauƙin aiwatarwa:rearza a iya sarrafa su zuwa ƙayyadaddun bayanai da tsawon lokaci, tare da kyawawan zinariya.

4. Kyakkyawan lalata juriya: Bayan maganin rigakafin tsatsa, farfajiyar rebar na iya kula da ingantaccen lalata juriya a cikin muhallin na dogon lokaci.

5. Ka'idodi mai kyau: Kirkirar Rebar yana da kyau sosai, kuma ana iya amfani dashi don samar da kayan aiki da wayoyi ƙasa.

Htb1r5sjxcrrk1rjsspaq6arexad

Lokaci: Sat-22-2023

(Wasu daga cikin abun ciki na rubutu akan wannan rukunin yanar gizon da aka buga daga intanet, an sake su da ƙarin bayani, idan ba za ka iya samun tushen da ke jagorancin ba, a tuntuɓi.