Sanyi kafa bayanan martaba tsarin carbon karfe na UC
Bayanin samfurin

Sanyi kafa bayanan martaba tsarin carbon karfe na UC | |
Tsawo | 6m ko musamman |
Iri | Rituwar zafi galvanized, pre galvanized, zanen anti-corrose |
Sa | Q235 SS400 |
Shiryawa | A cikin dam |
Roƙo | Hasken rana, tsari |
Nuni samfurin

Hanyar sarrafawa
Muna da layin samar da 6 don samar da tashar kame daban.
Pre galvanized bisa ga as1397
An yi manoma mai zafi Galuwan Galuwan bisa ga BS EN ISO 1461

Kayan aiki

Tafarawa
1. Fitar da straw
2
3. A cikin hadari kuma a cikin katako

Kamfani
Tianjin Ehong International Crednational Co., Ltd shine ofishin ciniki ne tare da kwarewar jigilar kayayyaki 17. Kuma ofishin ciniki yana fitar da samfuran ƙarfe da yawa tare da samfuran farashi da ingantattun kayayyaki masu inganci.
Mun yi hadin gwiwa tare da ingantaccen masana'anta, kuma mun samar da samfuran da suka cancanta.
Muna fitar da ma'aikata na musamman a cikin Turanci kuma suna da yawan ilimin karfe, kuma sadarwa da kyau sadarwa tare da ku.

Faq
Tambaya: Shin Manufacturer USA?
A: Ee, muna karkace ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa na karkace wanda ke cikin ƙauyen Daqiuzhuang, Tianjin, China
Tambaya. Zan iya samun wani gwaji da oda kawai tan?
A: Tabbas. Zamu iya jigilar kaya don u tare da lcl serveice. (ƙasa da like akwati)
Tambaya: Kuna da fifikon biyan kuɗi?
A: Ga babban tsari, 30-90 days l / c na iya zama karbuwa.
Tambaya: Idan samfurin kyauta?
A: Samfura kyauta, amma mai siye yana biyan jigilar kaya.